HAR ZUWA 6000MM Babban Diamita na Magudanar Ruwa na Culvert Bututun Karfe An Haɗa Bututun Culvert na Galvanized Corrugated
Cikakken Bayani game da Samfurin
Ana haɗa bututun ƙarfe mai siffar zobe ta hanyar farantin ƙarfe mai siffar zobe, ta amfani da ƙirar masana'anta, samarwa mai tsari,
gajeren zagayowar samarwa, kuma tsarin yanayin ƙarfin shine daidaiton rarraba kaya mai ma'ana, tare da wani takamaiman
juriya ga nakasawa.
Tsarin gadar baka ya fi dacewa da baka mai zagaye da kuma babban baka nau'i biyu,ƙasan gadar baka
bututun ruwa ta amfani da tsarin siminti mai ƙarfi da tsarin farantin corrugated don samar da tasirin juriya ga yankewar gaba ɗaya
tsari, kuma a cikin bayan cikawa an kammala shi da ƙirƙirar tasirin baka na ƙasa don cimma cikakken tallafi
tasiri.
Sashen tsarin bututun akwatin ya haɗa fa'idodin sashe mai kusurwa huɗu da sashe mai zagaye, amfani da ƙarfe mai lanƙwasa
faranti don amfani da tsarin magudanar ruwa na akwatin ɗakin kai na ciki yadda ya kamata, ƙara amfani da sarari na iya zama amfani mai tasiri
na ƙa'idar ƙarfin bututu da ƙasa, ƙara ƙarfin tsarin gabaɗaya, rage kauri bututun
farantin ƙarfe na bango, yana rage farashi.
| Aiki | Nisa tsakanin sigogi | Bayyana |
| Diamita Mai Suna (Mm) | 200 – 3600 | Ana iya keɓancewa akan buƙata |
| Kauri a Bango (Mm) | 1.6 – 3.5 | Ƙayyade Dangane da Matsayin Load |
| Nau'in Raƙuman Ruwa | Ripple mai siffar da'ira/Trapezoidal | Raƙuman Zagaye Sun Fi Yawa |
| Kauri na Layer Mai Galvanized (G/㎡) | ≥275 | Ma'aunin Galvanizing Mai Zafi |
| Kayan Karfe | Q235 / Q345 | Kayan Zaɓuɓɓuka na Zaɓuɓɓuka |
| Hanyar Haɗi | Haɗin Hannun Riga/Haɗin Flange/Haɗin Bolt | Sauƙin Shigarwa |
| Rayuwar Sabis | Sama da Shekaru 50 | A ƙarƙashin Kyakkyawan Yanayin Magudanar Ruwa |
| Tsawon (Sashe Guda) | Mita 1-6 | Za a iya haɗa ko birgima |
| Yanayin Aikace-aikace | Magudanar Ruwa, Bututun Magudanar Ruwa, Bango na Rami, da sauransu | Ana Amfani da shi Sosai |
Samarwa ta musamman
1. An keɓance ƙayyadaddun bayanai da girma dabam-dabam Dangane da nau'ikan kwali daban-daban, girman diamita daban-daban, kauri farantin ƙarfe daban-daban, da siffofi da tsari daban-daban, ana ƙera samfura na musamman musamman don mahalli daban-daban na musamman.
Shiryawa da Isarwa
Domin tabbatar da tsaron kayanka, za a samar da ayyukan marufi na ƙwararru, masu dacewa da muhalli, masu inganci. Hakika, za mu iya kuma bisa ga buƙatarka.
Kamfani
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tambaya: Ina masana'antar ku take kuma wace tashar jiragen ruwa kuke fitarwa?
A: Masana'antunmu sun fi yawa a Tianjin, China. Tashar jiragen ruwa mafi kusa ita ce Tashar jiragen ruwa ta Xingang (Tianjin)
2. T: Menene MOQ ɗinka?
A: Yawanci MOQ ɗinmu akwati ɗaya ne, amma ya bambanta ga wasu kayayyaki, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3. Tambaya: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi: T/T 30% a matsayin ajiya, ma'auni akan kwafin B/L. Ko kuma L/C mara juyawa idan an gani







