Sandunan ƙarfe masu faɗi da aka yi da zafi Q235B sandar ƙarfe mai faɗi da aka yi da zafi da aka yi da galvanized sandar ƙarfe mai faɗi da sanyi da aka yi da ƙarfi da lebur mai ƙarfi
Bayanin Samfurin Flat bar
Bakin karfe mai lebur
| Daidaitacce | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB | ||
| Mai kama da mutum | Q195, Q215, Q235B, Q345B, S235JR/S235/S355JR/S355 SS440/SM400A/SM400B ASTM A36 ST37 ST44 ST52 | ||
| Fasaha | birgima mai zafi, an yanke shi, gefen zagaye | ||
| Girman | Faɗi | Kauri | Tsawon |
| 10-200mm | 1.5-30mm | 6m, 9m, 12m ko kuma an keɓance shi | |
| OEM | eh | ||
| Haƙuri | A matsayin mizani ko buƙatarku | ||
| Aikace-aikace | Gine-gine/Ginin Jiragen Ruwa/Kera Injinan/Tsarin Karfe | ||
| Siffofi | 1. Babban inganci | ||
| 2. Daidaiton girma | |||
| 3. Babban yawan amfani da kayan aiki | |||
| 4. Ajiye farashin farashi | |||
| Cikakkun Bayanan Shiryawa | 1) Ana iya yin shi da kwalba ko kwalba mai kauri. | ||
| 2) Kwantena mai ƙafa 20 zai iya ɗaukar tan 25, kwantena mai ƙafa 40 zai iya ɗaukar tan 26. | |||
| 3) Kunshin da aka yi amfani da shi a cikin jirgin ruwa, yana amfani da sandar waya mai fakiti bisa girman samfurin. | |||
| 4) Za mu iya yin sa a matsayin buƙatarku. 1. Takardar ƙarfe a ƙarshen biyu | |||
Cikakkun bayanai na ƙarfe mai lebur
Amfanin Samfuri
Muna da nau'ikan sandunan lebur daban-daban. Kamar HR flat bar, slit flat bar, round edge flat bar, serrated bar, I bar, l type serrated bar ect wanda zai iya biyan buƙatunku daban-daban. Kamfaninmu na iya samar da samfuran ƙarfe masu lebur na takamaiman bayanai da kayan aiki, kuma yana iya keɓance sarrafawa bisa ga takamaiman buƙatun abokan ciniki don tabbatar da cewa samfuran sun cika buƙatun abokin ciniki.
Jigilar kaya da shiryawa
Aikace-aikacen Samfura
Bayanin kamfani
Kamfanin Ciniki na Ƙasashen Waje na Tianjin Ehong, Ltd. kamfani ne na cinikin ƙarfe na ƙasashen waje wanda ke da ƙwarewar fitarwa sama da shekaru 17. Kayayyakin ƙarfenmu suna fitowa ne daga samar da manyan masana'antu na haɗin gwiwa, ana duba kowane rukuni na kayayyaki kafin a jigilar su, ana tabbatar da ingancinsu; muna da ƙungiyar kasuwanci ta ƙasashen waje ƙwararriya, ƙwararrun samfura, farashi mai sauri, cikakken sabis bayan tallace-tallace;
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tambaya: Ina masana'antar ku take kuma wace tashar jiragen ruwa kuke fitarwa?
A: Masana'antunmu sun fi yawa a Tianjin, China. Tashar jiragen ruwa mafi kusa ita ce Tashar jiragen ruwa ta Xingang (Tianjin)
2. T: Menene MOQ ɗinka?
A: Yawanci MOQ ɗinmu akwati ɗaya ne, amma ya bambanta ga wasu kayayyaki, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3. Tambaya: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi: T/T 30% a matsayin ajiya, ma'auni akan kwafin B/L. Ko kuma L/C mara juyawa idan an gani
4. TAMBAYA: Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da kayan da aka riga aka shirya a hannunmu, amma abokan ciniki dole ne su biya kuɗin jigilar kaya. Kuma za a mayar muku da duk farashin samfurin bayan kun yi oda.














