shafi

samfurori

Mai samar da kayayyaki na Tianjin yana samuwa don ginawa ta hanyar amfani da na'urar ɗaukar hoto ta telescopic Scaffolding Metal Prop daidaitacce ƙarfe prop

Takaitaccen Bayani:

Wurin Asali: Tianjin, China

Nau'i: ɓangaren scaffolding

Garanti: Shekara 1

Sabis na Bayan Sayarwa: Tallafin fasaha ta kan layi

Ikon Maganin Aiki:

Lambar Samfura: Jakunan rufewa

Suna: Daidaitacce Karfe Post Shore

Abu: Q235 Karfe

tsari: farantin sama, farantin tushe, bututun ciki, bututun waje, rami, fil, goro, hannun riga

Launi: orange, duhu, ja, shuɗi, ko kamar yadda kake buƙata


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakken Bayani game da Samfurin

ƙarfe mai daidaitawa prop1

Bayanin Samfurin

ƙarfe mai daidaitawa prop2

Daidaitacce ƙarfe shoring prop

1.) kewayon da aka saba daidaitawa (wanda aka tsawaita a rufe) 1.6m-2.9m, 1.7m-3.0m, 1.8m-3.2m, 2.0m-3.6m 2.2m-4.0m, 2.4m-3.9m, 2.5m-4.5m, 2.6m-5.0m
2.) diamita mai faɗi a bututu (ciki/waje). 40/48mm, diamita.48/56mm, diamita.48/60mm
3.) Kauri mai kauri akan bututu 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.5mm, 3.0mm
4.) Girman farantin saman/tushe 120x120x3.75mm/4.5mm/5mm
5.) An fentin saman fenti, an rufe shi da foda, an yi masa fenti da zinc, an yi amfani da galvanization mai zafi

6.) Ana bayar da duk bayanan fasaha kamar yadda kuka buƙata.
7.) kayan aiki: Q235/Q255/Q345
8.) Nau'i: aiki mai sauƙi/matsakaici/ aiki mai nauyi
9.) Dubawa: da kanmu ko ta hanyar SGS ko BV ko wasu
10.) lokacin isarwa: cikin kwanaki 20 bayan tabbatar da odar

Hotuna Cikakkun Bayanai

Minti(m)

Mx(m)

Bututun ciki

(mm)

bututun waje
(mm)

1.4

2.7

48*2

60*2

2

3.6

48*2

60*2

2.2

4

48*2

60*2

3

5

48*2

60*2

ƙarfe mai daidaitawa prop3

Minti(m)

Mx(m)

Bututun ciki
(mm)

Bututun ciki
(mm)

0.8

0.4

40*1.8

48*1.8

2

3.6

4.*1.8

48*1.8

2.2

4

40*1.8

48*1.8

3

5

40*1.8

48*1.8

ƙarfe mai daidaitawa prop4

Minti(m)

Mx(m)

Bututun ciki
(mm)

Bututun ciki
(mm)

1.6

2.2

48*2

56*2

1.8

3.1

48*2

56*2

2.0

3.6

48*2

56*2

2.2

4.0

48*2

56*2

ƙarfe mai daidaitawa prop5
ƙarfe mai daidaitawa prop6

Shiryawa da Isarwa

ƙarfe mai daidaitawa prop7
farashin tsiri na ƙarfe5

Kayayyaki Masu Alaƙa

ƙarfe mai daidaitawa prop9

Tsarin Scaffolding

ƙarfe mai daidaitawa prop10

Farantin katako

ƙarfe mai daidaitawa prop11

Tsarin Scaffolding

Bayanin Kamfani

Kamfanin Tianjin Ehong International Trade Co., Ltd shine ofishin ciniki mai shekaru 17 na gwaninta a fannin fitar da kayayyaki. Kuma ofishin ciniki yana fitar da nau'ikan kayayyakin ƙarfe iri-iri tare da farashi mafi kyau da kayayyaki masu inganci.

bututu mai siffar murabba'i mai siffar murabba'i 11

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Shin masana'anta ne?

A: Eh, mu masana'antu ne da ke da masana'antu guda 3 a ƙauyen Daqiuzhuang, birnin Tianjin, China

T: Menene MOQ ɗinku (mafi ƙarancin adadin oda)?

A: Kwantenan ƙafa 20 cikakke ɗaya, an yarda da shi gauraye

T: Menene hanyoyin shirya kayan ku?

A: An saka a cikin fakiti ko babba

T: Za ku iya samar da wasu kayan gini na katako

A: Eh. Duk kayan gini masu alaƙa.

(1) tsarin sifofi (tsarin kulle-kofi, tsarin kulle zobe, firam ɗin ƙarfe na sifofi, tsarin bututu da haɗin gwiwa)

(2) Bututun Scaffolding, waɗanda aka tsoma a cikin ruwan zafi da aka yi da galvanized/wanda aka riga aka yi da galvanized/baƙi.

(3) bututun ƙarfe (bututun ƙarfe na ERW, bututun murabba'i/ mai kusurwa huɗu, bututun ƙarfe mai baƙin ƙarfe mai annealed)

(4) mahaɗin ƙarfe (mahaɗin da aka matse/ya faɗi)

(5) Katakon Karfe Mai Ƙugi Ko Ba Tare da Ƙugi ba

(6) Jakar tushe mai daidaitawa ta sukurori

(7) Tsarin ƙarfe na gini


  • Na baya:
  • Na gaba: