Farashin bututun ƙarfe mai girman Tianjin Ehong mai inganci da iskar gas Api 5L Carbon Karkace mai walda mai girman diamita
Cikakken Bayani game da Samfurin
Bayanin Samfurin
| Sunan samfurin | 1200mm karfe polyethylene hdpe karkace hakowa bututu |
| Girman | 219mm~3000mm |
| Kauri | 6mm~25.4mm |
| Tsawon | Kamar yadda ake buƙata ga abokan ciniki |
| Maganin saman | Rufin kariya (3PE, FBE, Rufin EPOXY); Ruwan da aka yi da zafi mai galvanized |
| Ƙarshe | Siffa ko kuma mai siffar beveled |
| Karfe aji | GB/T9711: Q235B Q355B;SY/T5037: Q235B Q355B; API5L: A,B,X42,X46,X52,X56,X60,X6,X70 |
| Gwaji | Binciken Sinadaran; Kayayyakin Inji; Gwajin Hydrostatic; Gwajin Ray |
Bututun ƙarfe mai walƙiya mai siffar SSAW
Za mu iya bayar da shafi mai hana tsatsa, shafi na bitumen,
FBE, 3PE, 3LPE, Polyamide Epoxy, Rich Zinc
Firam, Polyurethane, da sauransu.
Bututun ƙarfe mai walƙiya mai siffar SSAW
Za mu iya bayar da rufin hana tsatsa, rufin bitumen, FBE, 3PE, 3LPE, Polyamide Epoxy, Rich Zinc Primer, Polyurethane, da sauransu.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Bayanin Girma
| Diamita na waje (mm) | Kauri a Bango (mm) | Tsawon (m) |
| 219 | 6~8 | 1~12 |
| 273 | 6~10 | 1~12 |
| 325 | 6~14 | 1~12 |
| 377 | 6~14 | 1~12 |
| 426 | 6~16 | 1~12 |
| 478 | 6~16 | 1~12 |
| 508 | 6~18 | 1~12 |
| 529 | 6~18 | 1~12 |
| 610 | 6~19 | 1~12 |
| 630 | 6~19 | 1~12 |
| 720 | 6~22 | 1~12 |
| 820 | 7~22 | 1~12 |
| 920 | 8~23 | 1~12 |
| 1016 | 8~23 | 1~12 |
| 1020 | 8~23 | 1~12 |
| 1220 | 8~23 | 1~12 |
| 1420 | 10~23 | 1~12 |
| 1620 | 10~23 | 1~12 |
| 1820 | 10~25.4 | 1~12 |
| 2020 | 10~25.4 | 1~12 |
| 2200 | 10~25.4 | 1~12 |
| 2420 | 10~25.4 | 1~12 |
| 2620 | 10~25.4 | 1~12 |
| 2820 | 10~25.4 | 1~12 |
| 3000 | 10~25.4 | 1~12 |
Samarwa da Aikace-aikace
Shiryawa da jigilar kaya
Shiryawa: bututun karkace yawanci za a jigilar shi ta yanki ɗaya
Kariyar ƙarshe: OD ≥ 406, mai kare ƙarshen ƙarfe; OD < 406, murfi na filastik
Isarwa: ta hanyar karyewa ko akwati (20GP tare da tsawon mita 5.8, 40GP/HQ tare da tsawon mita 11.8)
Bayanin Kamfani
Ehong Steel yana cikin da'irar tattalin arziki ta Tekun Bohai da ke cikin garin Cai na jama'a, wurin shakatawa na masana'antu na gundumar Jinghai, wanda aka sani da ƙwararren mai ƙera bututun ƙarfe a China.
An kafa mu a shekarar 1998, bisa ga ƙarfinta, muna ci gaba da ci gaba.
Jimillar kadarorin masana'antar sun mamaye fadin eka 300, yanzu haka tana da ma'aikata sama da 200, kuma tana da karfin samar da tan miliyan 1 a kowace shekara.
Babban kayan sune bututun ƙarfe na ERW, bututun ƙarfe na galvanized, bututun ƙarfe mai karkace, bututun ƙarfe mai murabba'i da murabba'i. Mun sami takaddun shaida na ISO9001-2008, API 5L.
Kamfanin Kasuwanci na Kasa da Kasa na Tianjin Ehong Ltd shine ofishin ciniki tare da 17shekaru da yawa na gogewa a fannin fitar da kayayyaki. Kuma ofishin ciniki ya fitar da nau'ikan kayayyakin ƙarfe iri-iri tare da farashi mafi kyau da kayayyaki masu inganci.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tambaya: Ina masana'antar ku take kuma wace tashar jiragen ruwa kuke fitarwa?
A: Masana'antunmu sun fi yawa a Tianjin, China. Tashar jiragen ruwa mafi kusa ita ce Tashar jiragen ruwa ta Xingang (Tianjin)
2. T: Menene MOQ ɗinka?
A: Yawanci MOQ ɗinmu akwati ɗaya ne, amma ya bambanta ga wasu kayayyaki, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3. Tambaya: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi: T/T 30% a matsayin ajiya, ma'auni akan kwafin B/L. Ko kuma L/C mara juyawa idan an gani
4. TAMBAYA: Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da kayan da aka riga aka shirya a hannunmu, amma abokan ciniki dole ne su biya kuɗin jigilar kaya. Kuma za a mayar muku da duk farashin samfurin bayan kun yi oda.
5. T. Shin kana gwada duk kayanka kafin a kawo maka?
A: Eh, za mu gwada kayan kafin a kawo su.
6. T: Duk farashin za a bayyana su?
A: Bayananmu masu sauƙi ne kuma masu sauƙin fahimta. Ba za su haifar da ƙarin kuɗi ba.
7.T: Garanti na tsawon lokacin da kamfanin ku zai iya bayarwa don samfurin shinge?
A: Kayayyakinmu na iya ɗaukar akalla shekaru 10. Yawanci za mu bayar da garantin shekaru 5-10.
8.T: Ta yaya zan iya tabbatar da biyan kuɗina?
A: Za ka iya yin odar ta hanyar Tabbatar da Ciniki akan Alibaba.






