Tianjin Ehong 1.5-16mm MS Checker Farantin Checker Karfe mai tsagewa tsarin takardar checker mai sheki
Bayanin Samfurin farantin ƙarfe mai ceki
Farantin Karfe Mai Cike da Rawa
Ana samun tsarin da aka ɗaga a saman ta hanyar yin amfani da fenti ko matse takardar ƙarfe yayin aikin ƙera shi.
| Sunan Samfuri | Farantin Karfe Mai Zafi Na Galvanized Carbon Checkered |
| Faɗi | 1000mm, 1200mm, 1220mm, 1250mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm, 2200mm, 2500mm, 3000m da sauransu. |
| Kauri | 1.0mm-100mm kamar yadda abokin ciniki ya buƙata |
| Tsawon | 2000mm, 2400mm, 2440mm, 3000mm, 6000mm, kamar yadda abokin ciniki yake buƙata |
| Karfe Grade | SGCC/SGCD/SGCE/DX52D/S250GD |
| Zane Mai Zane | Lu'u-lu'u, wake zagaye, siffar gauraye mai faɗi, siffar lentil |
| Maganin saman | An yi galvanized |
| Aikace-aikace | Gine-gine, Gada, Gine-gine, Abubuwan Hawa, Hipping, Akwatin matsin lamba mai yawa, dandamalin bene, Babban ƙarfe Tsarin da sauransu |
Cikakkun bayanai game da samfurin farantin lu'u-lu'u

Amfanin Samfuri

Me Yasa Zabi Mu

* Kafin a tabbatar da odar, za mu duba kayan ta hanyar samfurin, wanda ya kamata ya zama iri ɗaya da samar da taro.
* Za mu bi diddigin matakai daban-daban na samarwa tun daga farko
* An tabbatar da ingancin kowane samfurin kafin a shirya shi
* Abokan ciniki za su iya aika QC ɗaya ko kuma su nuna wa wani ɓangare na uku don duba ingancin kafin a kawo su. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka wa abokan ciniki idan matsala ta taso.
* Bin diddigin ingancin kaya da kayayyaki ya haɗa da tsawon rai.
* Duk wata ƙaramar matsala da ke faruwa a cikin samfuranmu za a magance ta a cikin lokaci mafi sauri.
* Kullum muna bayar da tallafin fasaha, da sauri, da kuma amsa
Jigilar kaya da shiryawa

Aikace-aikacen Samfura

Bayanin kamfani
Kamfanin Ciniki na Ƙasashen Waje na Tianjin Ehong, Ltd. kamfani ne na cinikin ƙarfe na ƙasashen waje wanda ke da ƙwarewar fitarwa sama da shekaru 17. Kayayyakin ƙarfenmu suna fitowa ne daga samar da manyan masana'antu na haɗin gwiwa, ana duba kowane rukuni na kayayyaki kafin a jigilar su, ana tabbatar da ingancinsu; muna da ƙungiyar kasuwanci ta ƙasashen waje ƙwararriya, ƙwararrun samfura, farashi mai sauri, cikakken sabis bayan tallace-tallace;
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. TAMBAYA: Menene tsarin samfurinka?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da kayan da aka riga aka shirya a hannunmu, amma abokan ciniki dole ne su biya kuɗin jigilar kaya. Kuma za a mayar muku da duk farashin samfurin bayan kun yi oda.
2. T. Shin kana gwada duk kayanka kafin a kawo maka?
A: Eh, za mu gwada kayan kafin a kawo su.
3. T: Duk farashin za a bayyana?
A: Bayananmu masu sauƙi ne kuma masu sauƙin fahimta. Ba za su haifar da ƙarin kuɗi ba.











