Kusoshin Wayar ƙarfe na gama gari na Q195 Q235 masu faɗi
Ƙayyadewa
Farashi na gama gari su ne nau'in farashi na ƙarfe da aka fi amfani da shi. Waɗannan farce suna da kauri da girma fiye da na akwatin farce. Bugu da ƙari, ana nuna farce na gama gari a matsayin kai mai faɗi, ƙafa mai santsi da kuma siffar lu'u-lu'u. Ma'aikata suna son amfani da farce na gama gari don tsarawa, aikin kafinta, bangon yanke katako da sauran ayyukan gini na cikin gida gabaɗaya. Waɗannan farce suna tsakanin inci 1 zuwa 6 a tsayi da kuma girman 2 zuwa 60 a girma. Muna kuma samar da nau'ikan farce na ƙarfe daban-daban, da fatan za a ɗauki ɗan lokaci don duba gidan yanar gizon mu ko a tuntuɓe mu kai tsaye.
| Sunan Samfuri | Farashin ƙarfe na yau da kullun |
| Kayan Aiki | Q195/Q235 |
| Girman | 1/2''- 8'' |
| Maganin Fuskar | Gogewa, Galvanized |
| Kunshin | a cikin akwati, kwali, akwati, jakunkunan filastik, da sauransu |
| Amfani | Gine-gine, filin ado, sassan kekuna, kayan daki na katako, kayan lantarki, gida da sauransu |
Cikakkun Hotunan Hotuna
Sigogin Samfura
Shiryawa da jigilar kaya
Ayyukanmu
* Kafin a tabbatar da odar, za mu duba kayan ta hanyar samfurin, wanda ya kamata ya zama iri ɗaya da samar da taro.
* Za mu bi diddigin matakai daban-daban na samarwa tun daga farko
* An tabbatar da ingancin kowane samfurin kafin a shirya shi
* Abokan ciniki za su iya aika QC ɗaya ko kuma su nuna wa wani ɓangare na uku don duba ingancin kafin a kawo su. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka wa abokan ciniki idan matsala ta taso.
* Bin diddigin ingancin kaya da kayayyaki ya haɗa da tsawon rai.
* Duk wata ƙaramar matsala da ke faruwa a cikin samfuranmu za a magance ta a cikin lokaci mafi sauri.
* Kullum muna bayar da tallafin fasaha, amsa cikin sauri, duk tambayoyinku za a amsa su cikin awanni 24.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tambaya: Ina masana'antar ku take kuma wace tashar jiragen ruwa kuke fitarwa?
A: Masana'antunmu sun fi yawa a Tianjin, China. Tashar jiragen ruwa mafi kusa ita ce Tashar jiragen ruwa ta Xingang (Tianjin)
2. T: Menene MOQ ɗinka?
A: Yawanci MOQ ɗinmu akwati ɗaya ne, amma ya bambanta ga wasu kayayyaki, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3. Tambaya: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi: T/T 30% a matsayin ajiya, ma'auni akan kwafin B/L. Ko kuma L/C mara juyawa idan an gani
4. TAMBAYA: Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da kayan da aka riga aka shirya a hannunmu, amma abokan ciniki suna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya. Kuma za a mayar muku da duk farashin samfurin bayan kun yi oda.
5. T. Shin kana gwada duk kayanka kafin a kawo maka?
A: Eh, za mu gwada kayan kafin a kawo su.
6. T: Duk farashin za a bayyana su?
A: Bayananmu suna da sauƙin fahimta kuma ba za su haifar da ƙarin kuɗi ba.
7.T: Garanti na tsawon lokacin da kamfanin ku zai iya bayarwa don samfurin shinge?
A: Kayayyakinmu na iya ɗaukar akalla shekaru 10. Yawanci za mu ba da garantin shekaru 5-10






