Takardar Rufin Rufi Mai Launi Mai Launi Zinc Farashin Kowanne KG
Bayanin Samfurin
Na'urar Karfe Mai Galvanized (GI); Na'urar Karfe Mai Galvalume (GL); Na'urar Karfe Mai Galvanized da aka riga aka fenti(PPGI)
Nada Karfe Galvalume da aka riga aka fenti(PPGL)
Zafi-tsoma Plain Karfe Sheet
Zane-zanen Corrugated
| Kauri: | 0.1-4mm |
| Faɗi: | Ƙasa da 2400mm |
| Kauri na Zinc: | mic 15-25 |
| Daidaitacce: | GB/T 3880.3-2012, ASTM B209, JIS4000, EN485 |
| Maganin saman: | An goge, an gama madubi. |
| Aiki: | Anti-static, mai hana wuta, mai hana rufi, kiyaye zafi, da sauransu. |
| Shiryawa: | Kunshin katako mai kauri ko kuma kamar yadda abokin ciniki ke buƙata |
| Lokacin isarwa: | A cikin kwanaki 20 bayan karɓar kashi 30% na ajiya ko kwafin LC a gani. |
| Ikon Samarwa: | 5000MT a kowane wata. |
| Aikace-aikace: | Ana amfani da shi sosai a cikin gini, gini, kayan ado na waje, kayan sinadarai, kayan girki, allon talla, kayan gida, sassan walda, na'urorin haske, sassan sarrafa ƙarfe, tsarin rufewa, akwati, da sauransu. |
Samarwa da Aikace-aikace
Shiryawa da Isarwa
| shiryawa | 1. Ba tare da shiryawa ba 2. Rufewa mai hana ruwa tare da Pallet na Katako 3.Mai hana ruwa shiryawa tare da Karfe Pallet 4.Seaworthy Packing (ruwa mai hana ruwa shiryawa tare da karfe tsiri a ciki, sannan a cushe da karfe takardar da karfe pallet) |
| Girman Kwantena | GP na ƙafa 20:5898mm(L)x2352mm(W)x2393mm(H) 24-26CBM GP mai ƙafa 40:12032mm(L)x2352mm(W)x2393mm(H) 54CBM HC ƙafa 40:12032mm(L)x2352mm(W)x2698mm(H) 68CBM |
| Sufuri | Ta Kwantenar Ko Ta Jirgin Ruwa Mai Yawa |
Bayanin Kamfani
1. Gwaninta:
Shekaru 17 na ƙera: mun san yadda ake sarrafa kowane mataki na samarwa yadda ya kamata.
2. Farashin da ya dace:
Muna samarwa, wanda hakan ke rage mana farashi sosai!
3. Daidaito:
Muna da ƙungiyar ma'aikata ta mutane 40 da ƙungiyar QC ta mutane 30, tabbatar da cewa samfuranmu daidai suke da abin da kuke so.
4. Kayan aiki:
Duk bututu/bututu an yi su ne da kayan aiki masu inganci.
5. Takardar Shaida:
An ba da takardar shaidar samfuranmu ta CE, ISO9001:2008, API, ABS
6. Yawan aiki:
Muna da manyan layin samarwa, wanda ke tabbatar da cewa duk umarninku za a kammala su da wuri-wuri
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Kai ne mai ƙera kaya?
A: Ee, mu masana'anta ne, kuma masana'antarmu ta samar da kayayyaki iri ɗaya da yawa.
T: Yaya lokacin isar da kayanku yake?
A: Kwanaki 15-30 bayan karɓar kuɗin farko ko L/C
T: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi na farko 30% TT da kuma ma'auni 70% don TT ko L/C
T: Yaya game da ingancin?
A: Muna da kyakkyawan sabis kuma za ku iya tabbatar da yin oda tare da mu.
T: Za mu iya samun wasu samfura? Akwai wani caji?
A: Eh, zaku iya samun samfuran da ake da su a cikin kayanmu. Kyauta ga samfuran gaske, amma abokan ciniki suna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.







