Masana'antar Karfe Mai Zafi/Sanyi Birgima Mai Sanyi
Tana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai. Tana ɗaukar abokan ciniki, nasara a matsayin nasararta. Bari mu haɓaka makoma mai wadata tare da hannu don OEM Hot Rolled/Cold Rolled Steel Coil Factory, Muna maraba da abokai da gaske don yin shawarwari kan kasuwanci da fara haɗin gwiwa da mu. Muna fatan haɗa hannu da abokai a masana'antu daban-daban don ƙirƙirar makoma mai kyau.
Tana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don haɓaka sabbin kayayyaki koyaushe. Tana ɗaukar abokan ciniki, nasara a matsayin nasararta. Bari mu haɓaka ci gaba nan gaba tare da haɗin gwiwa donKamfanin China OEM Mai Zafi/Sauƙin Na'urar Karfe Mai Na'urar ...Mun kasance masu matuƙar alhakin duk cikakkun bayanai game da odar abokan cinikinmu komai ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, isarwa cikin sauri, sadarwa akan lokaci, tattarawa mai gamsarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi masu sauƙi, mafi kyawun sharuɗɗan jigilar kaya, sabis bayan tallace-tallace da sauransu. Muna gabatar da sabis na tsayawa ɗaya da mafi kyawun aminci ga kowane abokin cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aiki, ma'aikata don samar da makoma mai kyau.

Bayanin Samfurin
| Nau'i | ss400b mai zafi da aka yi birgima da takardar takarda |
| Daidaitacce | Karfe Grade |
| EN10025 | S235JR,S235J0,S235J2 |
| DIN 17100 | St33, St37-2, Ust37-2, RSt37-2, St37-3 |
| DIN 17102 | StE255,WstE255,TstE255,EstE255 |
| ASTM
| A36/A36M A36 |
| A283/A283M A283 Daraja A, A283 Daraja B, | |
| A573/A573M A573 Aji 58, Aji 65, Aji 70 | |
| GB/T700 | Q235A, Q235B, Q235C, Q235D, Q235E |
| JIS G3106 | SS330, SS400, SS490, SS540, SM400A, SM400B, SM400C |
| Girma
| Kauri: 1.5mm-280mm kamar yadda abokin ciniki ke buƙata |
| 6mm, 8mm, 12mm, 16mm, 20mm, 25mm, 30mm, 50mm, 80mm, 100mm, 150mm, 200mm | |
| Faɗi: 1000mm, 1219mm, 1250mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm, 2200mm, 2500mm, 3000mm, | |
| kamar yadda abokin ciniki yake buƙata | |
| Tsawon Lokaci: 2000mm, 2438mm, 3000mm, 6000mm, kamar yadda abokin ciniki yake buƙata | |
| Gwaji | Tare da Gwajin Hydraulic, Eddy Current, Gwajin Infrared |
| saman
| 1) An ɓoye |
| 2) Baƙi mai fenti (rufin varnish) | |
| 3) An yi galvanized | |
| 4) An shafa mai | |
| Aikace-aikace
| Ana amfani da shi sosai a Gine-gine, Gada, Gine-gine, Kayan Aikin Motoci, |
| Hipping, Babban akwati mai matsin lamba, tukunyar jirgi, Babban ƙarfe mai tsari da sauransu |
Sinadarin Sinadarai
Gudun Samarwa
Ana loda hotuna
Bayanin Kamfani
1. Gwaninta:
Shekaru 17 na ƙera: mun san yadda ake sarrafa kowane mataki na samarwa yadda ya kamata.
2. Farashin da ya dace:
Muna samarwa, wanda hakan ke rage mana farashi sosai!
3. Daidaito:
Muna da ƙungiyar ma'aikata ta mutane 40 da ƙungiyar QC ta mutane 30, tabbatar da cewa samfuranmu daidai suke da abin da kuke so.
4. Kayan aiki:
Duk bututu/bututu an yi su ne da kayan aiki masu inganci.
5. Takardar Shaida:
An ba da takardar shaidar samfuranmu ta CE, ISO9001:2008, API, ABS
6. Yawan aiki:
Muna da manyan layin samarwa, wanda ke tabbatar da cewa duk umarninku za a kammala su da wuri-wuri
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tabbatar da Inganci "Sanin masana'antunmu" "Inganci shine al'adunmu"
2. Isarwa akan lokaci "Ba jira a kusa""Lokaci zinare ne a gare ku da mu"
3. Siyayya ta tsayawa ɗaya "Duk abin da kuke buƙata a wuri ɗaya" "Babu oda, Babu hutu"
4. Sharuɗɗan Biyan Kuɗi Masu Sauƙi "Zaɓuɓɓuka mafi kyau a gare ku" Tallafawa Tabbatar da Ciniki
5. Garantin farashi "Canjin kasuwa na duniya ba zai shafi kasuwancinku ba"
Kamfanin OEM na China Mai Haɗa Bakin Karfe da Karfe, Mun kasance masu matuƙar alhakin duk cikakkun bayanai kan odar abokan cinikinmu komai ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, isarwa cikin sauri, sadarwa akan lokaci, gamsuwar shiryawa, sharuɗɗan biyan kuɗi masu sauƙi, mafi kyawun sharuɗɗan jigilar kaya, sabis bayan tallace-tallace da sauransu. Muna gabatar da sabis na tsayawa ɗaya da mafi kyawun aminci ga kowane abokan cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aiki, ma'aikata don samar da makoma mai kyau.





