Bututun Lantarki Mai Lankwasa, wani nau'in injiniya ne da aka saba amfani da shi a siffar bututun da ke kama da raƙuman ruwa, ƙarfen carbon, bakin ƙarfe, galvanized, aluminum, da sauransu a matsayin babban kayan haɗin kayan. Ana iya amfani da shi a fannin sinadarai na petrochemical, kayan aiki, sararin samaniya, sinadarai, wutar lantarki, siminti da sauran hanyoyi.
Nau'ikanbututun da aka yi da corrugated
Mafi yawan waɗannan bellows sun haɗa da bellows na ƙarfe, haɗin gwiwar faɗaɗawa na corrugated, bututun musayar zafi na corrugated, akwatunan diaphragm diaphragm da bututun ƙarfe.
Ana amfani da bellow na ƙarfe musamman don rama lalacewar zafi na bututun mai, shan girgiza, shan lalacewar bututun mai, da sauransu. Ana amfani da shi sosai a fannin man fetur, kayan aiki, sararin samaniya, sinadarai, wutar lantarki, siminti, masana'antar ƙarfe da sauran masana'antu.
Roba da sauran kayayyaki kamar bututun kwano suna da matsayi mai mahimmanci a cikin sufuri na matsakaici, zaren wutar lantarki, kayan aikin injina, kayan aikin gida da sauran fannoni.
Fa'idodin bellows na ƙarfe
Riba ta 1: Kudin aikin gadar ƙarfe mai bellows ya yi ƙasa da tsawon siminti ɗaya, musamman a fannin gine-gine na musamman a kan farashi mai rahusa.
Riba ta 2: ƙirar ƙarfe mai siffar bellows biyu, yadda ya kamata ta kare tsarin ginawa na cika bututun mai yaɗuwa.
Riba ta 3: tsawon rai na sabis, ƙarancin kulawa, musamman ƙarfe mai ƙarfe mai galvanized da juriya ga tsatsa, a wasu tsarin injiniyan gada ba ya buƙatar kafa haɗin gwiwa da bearings da sauran sassan lalacewa.
Riba ta 4: halayensa masu sauƙi, a cikin jigilar kayayyaki da sufuri da kuma haɗin injiniya a wurin, ba sa buƙatar kayan aikin injiniya masu girma don taimakawa, kawai haɗin hannu da hannu za a iya yi da hannu, shigarwa da ginawa musamman cikin sauri.
Abubuwan da ke shafar farashin bututun ƙarfe mai rufi
1, ƙarfe bellows caliber, diamita, caliber da diamita, mafi girman farashin ya fi girma.
2, farashin bututun ƙarfe na ƙarfe daban-daban don ƙera shi ma ya bambanta.
3, tsawon siyan bellows na jimilla zai shafi farashin, saboda tsawon lokacin siyan, mafi arha da masana'antun ke bayarwa ga matsakaicin farashi a kowace mita na bellows na ƙarfe.
4, bellon ƙarfe tare da prestressing da kuma ba tare da prestressing ba, ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya da bellon ƙarfe tare da prestressing sun fi tsada.

Babban amfani da bellows na ƙarfe
1.Karfe bututu mai rufiAna amfani da shi galibi don ketare hanya ko magudanar ruwa ta hanyar jirgin ƙasa, hanyar shiga masu tafiya a ƙasa da kuma hanyoyin ababen hawa, da kuma rijiyoyin ruwa.
2. Ana amfani da shi a kowane nau'in bututun magudanar ruwa na injiniyan farar hula, jikakken ruwa; magudanar ruwa tare da gundumar zama da sauran ci gaban ƙasa tare da bututun magudanar ruwa, filin wasan golf, bututun mai.
3. Ana amfani da bututun ƙarfe mai laushi galibi a cikin bututun magudanar ruwa na layin dogo na tsawon lokaci, bututun magudanar ruwa na masana'antu, bututun ruwan ban ruwa na noma, bututun samar da ruwa da watsawa. Ana iya amfani da babbar hanya, kebul na sadarwa na ƙarƙashin ƙasa na layin dogo, iskar gas da sauran layukan da ke wajen bututun kariya don ginin da ake yi a yanzu.
Ana iya amfani da shi a fannin gini, rumfar kariya, da sauransu.
4. Ana amfani da shi a bangon riƙe takardar ƙarfe mai rufi, tarin takardar cofferdam da sauransu.
5, masu samar da kayayyaki na ƙarfe bellows, masana'antun iri daban-daban suma sun ɗan bambanta tsakanin tayin.
Lokacin Saƙo: Janairu-08-2024
