Ana amfani da na'urar ƙarfe ta galvanized a cikin allunan masana'antu,
rufin da siding, bututun ƙarfe da kuma yin bayanin martaba.
Kuma yawanci abokan ciniki suna fifita na'urar ƙarfe mai galvanized a matsayin kayan aiki saboda rufin zinc na iya kare su daga yin tsatsa a cikin dogon lokaci.
Girman da ake da su kusan iri ɗaya ne da na'urar ƙarfe mai sanyi da aka yi birgima da ita. Domin ana ƙara sarrafa na'urar ƙarfe mai galvanized akan na'urar ƙarfe mai sanyi da aka yi birgima da ita.
Faɗi: 8mm ~ 1250mm.
Kauri: 0.12mm~4.5mm
Karfe aji: Q195 Q235 Q235B Q355B,SGCC(DX51D+Z),SGCD (DX52D+Z) DX53D DX54D
Rufin Zinc: 30gsm ~ 275gsm
Nauyi a kowace mirgina: tan 1 ~ 8 kamar yadda abokan ciniki suka buƙata
Diamita na ciki na birgima: 490 ~ 510mm.
Muna da sifili, ƙaramin spangle da kuma spangle na yau da kullun. Yana da santsi da haske.
Babu shakka za mu iya ganin layukan zinc da bambance-bambancensa. Mafi girman rufin zinc, shine mafi bayyananniyar furen zinc.
Kamar yadda aka ambata, ana ƙara sarrafa na'urar ƙarfe mai galvanized akan na'urar ƙarfe mai sanyi.
Don haka masana'antar za ta tsoma murfin ƙarfe mai sanyi a cikin tukunyar zinc. Bayan sarrafa zafin jiki, lokaci da sauri don barin zinc da ƙarfe su yi aiki gaba ɗaya a cikin tanda mai annashuwa da tukunyar zinc. Zai bayyana fure daban-daban a saman da kuma furen zinc. A ƙarshe, dole ne a yi amfani da murfin ƙarfe mai galvanized don kiyaye dorewar layin zinc.
Wannan hoton shine tsarin passivation na na'urar ƙarfe mai galvanized. Ana amfani da ruwan rawaya musamman don kare layin zinc.
Wasu masana'antu ba sa yin amfani da na'urar ƙarfe mai ƙarfi don rage farashi da farashi. Amma a gefe guda kuma. Masu amfani da ƙarshen za su iya jin daɗin ingancin na'urar ƙarfe mai ƙarfi yayin amfani da shi na dogon lokaci.
wani lokacin ba za mu iya tantance wani abu ba sai dai mu ga farashinsa. Inganci mai kyau ya cancanci farashi mai kyau!
Ga na'urar ƙarfe mai galvanized, mafi girman rufin zinc, mafi girman farashi. Yawanci na'urar ƙarfe mai galvanized a kauri 1.0mm ~ 2.0mm tare da gama gari na 40gsm zinc shine mafi arha. Ƙasa da kauri 1.0mm, sirara, mafi tsada. Kuna iya tambayar ma'aikatan tallace-tallace a cikin ƙa'idar ku don samun farashi mai kyau.
Samfurin da nake son gabatarwa shine na'urar ƙarfe ta galvalume da takardar ƙarfe.
Yanzu, Bari mu duba girman da muke da shi
Faɗi: 600~1250mm
Kauri: 0.12mm~1.5mm
Karfe Grade: G550, ASTM A792, JIS G3321, SGLC400-SGLC570.
Rufin AZ:30sm~150gsm
Za ka iya ganin yadda saman yake aiki a sarari. Yana da ɗan haske da haske. Haka kuma za mu iya samar da nau'in hana zanen yatsa.
Na'urar ƙarfe ta galvalume Aluminum tana da kashi 55%, Kasuwa kuma tana da na'urar ƙarfe ta aluminum mai kashi 25% a farashi mai rahusa. Amma irin wannan na'urar ƙarfe ta galvalume mai juriyar tsatsa. Don haka muna ba abokan ciniki shawara su yi la'akari da hankali kafin su yi oda. Kuma kada su yi hukunci kan samfurin kawai bisa ga farashinsa.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-11-2020
