shafi

samfurori

Babban diamita na ASTM A252 GR.B Karfe mai walda da aka haɗa da bututun ƙarfe na SSAW don ayyukan tushe na Pile

Takaitaccen Bayani:

Muhimman abubuwan fasali:An Tabbatar da APLBututun ƙarfe mai karkace mai ƙarfi, mai iya jure matsin lamba mai yawa kuma yana ba da kyakkyawan aikin walda, Ya dace da mai, aas, samar da ruwa, da aikace-aikacen tsari. Yana da rufin hana lalata kamar 3PE da FBE, hanyoyin magance saman abubuwa daban-daban, kuma yana cika ƙa'idodin RoHS don tabbatar da amincin muhalli da samun damar kasuwa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

详情页 banner

Cikakken Bayani game da Samfurin

epoxy
Zane baƙar fata
3pe

Me Yasa Zabi Bututun Walda Mai Karfe?

A ƙarƙashin yanayi iri ɗaya na matsin lamba, matsin lambar ɗinkin da aka haɗa da karkace ya fi na ɗinkin madaidaiciya ƙanƙanta, wanda shine kashi 75% zuwa 90% na bututun da aka haɗa da madaidaiciya, don haka zai iya jure matsin lamba mai yawa. Idan aka kwatanta da bututun da aka haɗa da madaidaiciya mai diamita ɗaya, kauri na bango zai iya raguwa da kashi 10% zuwa 25% a ƙarƙashin matsin lamba iri ɗaya. Girman daidai ne, juriyar diamita gabaɗaya ba ta wuce 0.12% ba, karkacewar ba ta kai ƙasa da 1/2000 ba, kuma girmansa bai kai 1% ba, gabaɗaya, ana iya cire tsarin girma da daidaita shi. Ana iya ci gaba da samarwa. A ka'ida, ana iya samar da bututun ƙarfe masu tsayi, tare da ƙarancin asarar kai da wutsiya, kuma yana iya ƙara yawan amfani da ƙarfe da kashi 6% zuwa 8%. Kayan aikin yana da sauƙi a nauyi kuma yana da ƙarancin jarin farko.

Ƙayyadewa

Sunan Samfuri
Bututu/Bututun Karfe Mai Karfe
Kauri a Bango
2.5MM ~ 26MM kamar yadda ake buƙata
Diamita na waje
159MM~3420MM
Tsawon
5.8m, 6m, 11.8m 12m ko kuma kamar yadda ainihin buƙatun abokin ciniki
Rufin Waje
PE/2PE/3PE
Daidaitacce
API5L, ASTM A106 Gr.B, ASTM A53 Gr.B, ASTM A270, ASTM A249, ASTM A511, ASTM A778, ASTM A312, ASTM A358, ASTM A409, ASTM A213, ASTM
A790, ASTM A268, ASTM A269, ASTM A554, ASTM B338, ASTM B673, ASTM B674, ASTM B677, ASTM B675, ASTM B676, ASTM B690, ASTM A928, ASME
B36.19, ASMEB36.10, ASTMA179/A192/A213/A210/370WP91,WP11,WP2
GB5310-2009,GB3087-2008,GB6479-2013,GB9948-2013,GB/T8163-2008,GB8162-2008,GB/T17396-2009
EN10216-5, EN10217-7, DIN 17456, DIN 17458
JIS G3463,JIS G3119,JIS G3446,JIS G3218,JIS G3258,JIS G3448,JIS H4631
Matsayi
Q195 = S195 / A53 Aji A
Q235 = S235 / A53 Daraja B / A500 Daraja A / STK400 / SS400 /ST42.2
Q345 = S355JR / A500 Daraja B Daraja C
shiryawa
Kunna, ko da kowane irin launuka na PVC ko kamar yadda kuke buƙata
Ƙarshen Bututu
Ƙarshen fili/An sassaka, an kare shi da murfin filastik a ƙarshen biyu, an yanke shi da ƙwallo, an yi masa tsagi, an zare shi da kuma haɗa shi, da sauransu.
Maganin Fuskar
Inganci mai kyau (fenti mai laushi, mai mai, fenti mai launi, 3LPE, ko wani maganin hana lalatawa)
Aikace-aikacen Samfuri
1. Aikin tattarawa
2. Aikin samar da zafi
3. Isasshen ruwan sha, magudanar ruwa, iskar gas ta kwal, iskar gas mai, ma'adinan ma'adinai da sauran ruwa mai matsa lamba mai sauƙi da matsakaici
4. API5L Bututun mai da iskar gas
5. Masana'antar Sinadarai
6. Bututun lantarki na zagayawa
Asali
Tianjin China
Tashar Wutar Lantarki ta Ruwa ta 2

Fa'idodin bututun da aka haɗa da karkace
(1) Yana yiwuwa a yi amfani da faɗin ƙarfe iri ɗaya don samar da bututun ƙarfe masu diamita daban-daban, haka kuma a yi amfani da sandunan da suka fi ƙanƙanta don samar da bututun ƙarfe masu girman diamita.
(2) A ƙarƙashin yanayin matsin lamba iri ɗaya, matsin lambar ɗinkin da aka haɗa mai karkace ya fi na ɗinkin da aka haɗa mai madaidaiciya, wanda yake tsakanin kashi 75% zuwa 90% na bututun da aka haɗa mai madaidaiciya, don haka yana iya jure matsin lamba mai girma. Idan aka kwatanta da bututun da aka haɗa mai madaidaiciya mai girman diamita ɗaya, kauri na bango zai iya raguwa da kashi 10% zuwa 25% a ƙarƙashin matsin lamba iri ɗaya.
(3) Daidaiton girma, juriyar diamita ba ta wuce 0.12% ba, karkacewar ƙasa da 12,000, ellipticity na ƙasa da 1%, gabaɗaya yana kawar da tsarin girma da daidaita shi.
(4) Ci gaba da samarwa, a ka'ida, zai iya samar da dogon bututun ƙarfe, ƙaramin asarar kai da wutsiya, amfani da ƙarfe na iya ƙaruwa da kashi 6% zuwa 8%.

Ayyukanmu

Tashar samar da wutar lantarki ta ruwa5
Tashar samar da wutar lantarki ta ruwa6
Tashar samar da wutar lantarki ta ruwa7
Tashar samar da wutar lantarki ta ruwa8

Marufi & Jigilar Kaya

bututun karkace (30)
Bututun SSAW07
bututun karkace (25)

Aikace-aikacen Samfuri

微信图片_20230306154058
微信图片_20230306154105
微信图片_20230306154117
Aikace-aikacen Samfuri

Gabatarwar Kamfani

优势团队照-红
证书
bankin daukar hoto (6)

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Ta yaya zan iya samun ƙiyasin farashi daga gare ku?
A: Za ku iya barin mana saƙo ko aiko mana da imel, za mu amsa muku akan lokaci, za ku iya samun bayanan tuntuɓarmu a shafin tuntuɓar.

T: Yaya lokacin isar da sako yake?
A: Lokacin isarwa yawanci yana ɗaukar kimanin wata 1, idan muna da kaya, za mu iya jigilar kaya da sauri.

T: Ta yaya za ka tabbatar da cewa kayayyakin da nake karɓa suna da kyau?
A: Mu masana'antar dubawa ce 100% kafin isarwa wanda zai iya tabbatar da inganci.

T: Ta yaya za ku gina kyakkyawar dangantaka da mu na dogon lokaci?
A: Muna kiyaye inganci mai kyau da farashi mai kyau don tabbatar da fa'idar abokan cinikinmu.


  • Na baya:
  • Na gaba: