Zafi sayarwa na musamman na galvanized H aluminum scaffolding firam
Bayanin Samfurin
| Suna | sayarwa mai zafi na musamman na galvanized H aluminum scaffolding firam |
| Nau'i | E-frame, H-frame a firam scaffolding |
| Kayan Aiki | Q235, Q345 Karfe |
| Maganin Fuskar | An fenti, an riga an yi galvanized, an tsoma shi da zafi, an shafa foda mai rufi |
| Babban Sashe | Firam, Catwalk, Haɗin gwiwa, Brace Cross, Tushe Jack, U-head Jack da Castor |
| Ƙayyadewa | Babban Bututu: 42*1.5/1.8/2.0/2.2 mm; Bututun Ciki: 25*1.5/1.8/2.0 mm da sauransu |
| Brace mai giciye | 21.3*1.2/1.4 mm da sauransu kamar tsawon buƙata |
| Maƙallin Haɗin gwiwa | 36*1.2/1.5/2.0*225/210 mm da sauransu |
| Tafiya a Kyanwa | 420/450/480mm*45mm*1.0/1.1/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| Aikace-aikace | Daidaita da firam, fil ɗin haɗin gwiwa, jack na tushe, jack na u-head, catwalk, matakala, da sauransu, azaman dandamali na aiki don gini, ado na cikin gida da waje, kula da gidaje, da sauransu |
| OEM yana samuwa | |
Hotuna Cikakkun Bayanai
Tsarin E (Firam ɗin nau'in ƙofa)
Tsarin H (Firam ɗin nau'in tsani)
| Tsarin Scaffolding | ||
| Lambar Samfura. | Bayani (H*W) | Nauyi |
| Tsarin Scaffolding na E-Frame (Firam ɗin ƙofa)
| 1930*1219 mm | 12.5/13.5 kg |
| 1700*1219 mm | 12.5/13 kg | |
| 1700*914 mm | 10.8 kg | |
| 1524*1219 mm | 11 kg | |
| Tsarin Scaffolding na H (Firam ɗin irin tsani)
| 1930*1219mm | 14.65/16.83kg |
| 1700*1219 mm | 14/14.5 kg | |
| 1524*1524 mm | 13-14 kg | |
| 1219*1219 mm | 10 kg | |
| 914*1219 mm | 7.5 kg | |
Bayanin Giciye Brace:
| Lambar Abu | AXBXC | Nauyin Shaida |
| JSCW-001 | 1219x1524x1952mm(21.3x1.5mm) | 2.9kg |
| JSCW-002 | 1219x1219x1724mm(21.3x1.5mm) | 2.5kg |
| JSCW-003 | 1219x1829x2198mm(21.3x1.5mm) | 3.2kg |
| JSCW-004 | 610x1219x1363mm(21.3x1.5mm) | 2.0kg |
| JSCW-005 | 610x1219x1928mm(21.3x1.5mm) | 2.8kg |
| JSCW-006 | 914x1829x2045mm(21.3x1.5mm) | 3.0kg |
| JSCW-007 | 610x1219x1524mm(21.3x1.5mm) | 2.3kg |
Aikace-aikace
Marufi & Jigilar Kaya
Kayayyakin haɗi masu alaƙa
Bayanin Kamfani
Kamfanin Tianjin Ehong International Trade Co., Ltd shine ofishin ciniki mai shekaru 17 na gwaninta a fannin fitar da kayayyaki. Kuma ofishin ciniki yana fitar da nau'ikan kayayyakin ƙarfe iri-iri tare da farashi mafi kyau da kayayyaki masu inganci.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Menene MOQ ɗinku (mafi ƙarancin adadin oda)?
A: Akwati ɗaya mai tsawon ƙafa 20, an yarda da shi gauraye.
T: Menene hanyoyin shirya kayanka?
A: An saka a cikin fakiti ko babba (an yarda da takamaiman).
T: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
T/T 30% a gaba ta T/T, 70% za a aika kafin jigilar kaya a ƙarƙashin FOB.
T/T 30% a gaba ta hanyar T/T, 70% idan aka kwatanta da kwafin BL a ƙarƙashin CIF.
T/T 30% a gaba ta hanyar T/T, 70% LC a gani a ƙarƙashin CIF.
T: Yaya lokacin isar da kayanku yake?
A: Kwanaki 15-28 bayan an karɓi kuɗin gaba.
T: Shin kai mai ƙera ne ko mai ciniki?
A: Muna samarwa da haɗa kayan gini na tsawon shekaru 19.
T: Ina masana'antar ku take?
A: Masana'antarmu tana cikin birnin Tianjin (kusa da Beijing) tana ba da isasshen ƙarfin samarwa da lokacin isarwa da wuri.
Q: Za mu iya ziyartar masana'antar ku?
A: Barka da zuwa. Da zarar mun sami jadawalin ku, za mu shirya ƙwararrun masu sayar da kaya don su bi diddigin lamarin ku.
T: Za ku iya samar da wasu kayan aikin gyaran fuska?
A: Eh. Duk kayan gini masu alaƙa.
(1) Tsarin ɗaukar hoto (tsarin kulle kofi, tsarin kulle zobe, firam ɗin ƙarfe na katako, tsarin bututu da haɗin gwiwa)
(2) Bututun ƙarfe na Scaffolding
(3) Madaurin ƙarfe (madaurin da aka matse/ya faɗi)
(4) Katakon ƙarfe mai ƙugiya ko ba tare da ƙugiya ba
(5) Akwatin matattakalar ƙarfe
(6) Jakar tushe mai daidaitawa ta sukurori
(7) Tsarin ƙarfe na gini






