Tushen jack ɗin sukurori mai daidaitawa wanda aka daidaita ta galvanized
Bayanin Samfurin
| Suna | Tushen jack ɗin sukurori mai daidaitawa wanda aka daidaita ta galvanized |
| Kayan Aiki | Q235, Q345 Karfe |
| Maganin saman | An fenti, an yi amfani da wutar lantarki, an yi amfani da shi a cikin ruwan zafi mai galvanized |
| Nau'i | Kansa mai ƙarfi/rami/U |
| diamita | 30mm, 32mm, 34mm, 38mm, 42mm, 48mm, da sauransu |
| Tsawon | 400mm, 500mm, 600mm ko kamar yadda aka buƙata |
| Farantin Tushe | 120*120*4mm,140*140*5mm,150*150*5mm da sauransu |
| U Jack | 120*100*45*4mm,150*120*50*4.5mm,150*150*50*6mm,120*120*30*3mm |
| Kunshin | A cikin pallet ko kamar yadda ake buƙata |
| OEM yana samuwa | |
Hotuna Cikakkun Bayanai
| Suna | Ƙayyadewa (mm) | Nauyin Naúrar (kg/pc) | Kwantena/40' (kwamfutoci) |
|
Jack ɗin Tushe Mai Ruwa
| 38*5*600; 140*140*5mm | 3.56 | 7100 |
| 38*5*600; 150*150*6mm | 3.84 | 6600 | |
| 48*5*600; 140*140*5mm | 4.31 | 5900 | |
| 48*5*600; 150*150*6mm | 4.59 | 5500 | |
| Jack mai kaifi na U-head | 38*5*600; 170*130*50*5mm | 4.14 | 6100 |
| 38*5*600; 180*150*50*5mm | 4.41 | 5700 | |
| 48*5*600; 170*130*50*5mm | 4.89 | 5200 | |
| 38*5*600; 180*150*50*5mm | 5.16 | 4900 | |
| Suna | Ƙayyadewa (mm) | Nauyin Naúrar (kg/pc) | Kwantenan Adadi/20' (guda ɗaya) |
|
Jakar Tushe Mai Kyau | 30*600; 120*120*4mm | 3.55 | 6500 |
| 30*600; 120*120*4mm | 3.99 | 6000 | |
| 30*600; 120*120*4mm | 4.45 | 5000 | |
| Jack ɗin U-head mai ƙarfi | 30*600; 150*120*50*4mm | 4.06 | 6000 |
| 32*600; 150*120*50*4mm | 4.49 | 5400 | |
| 34*600; 150*120*50*4mm | 4.95 | 4900 |
Aikace-aikace
Marufi & Jigilar Kaya
Kayayyakinmu sun haɗa da
• Bututun ƙarfe: Bututu baƙi, bututun ƙarfe mai galvanized, Bututu mai zagaye, Bututu mai murabba'i, Bututu mai kusurwa huɗu, Bututun LASW. Bututun SSAW, Bututu mai karkace, da sauransu.
• Takardar/takardar ƙarfe: Takardar/takardar ƙarfe mai zafi/sanyi da aka naɗe, Takardar/takardar ƙarfe mai galvanized, PPGI, Takardar checkered, Takardar ƙarfe mai corrugated, da sauransu
• Gilashin ƙarfe: Gilashin kusurwa, Gilashin H, Gilashin I, Tashar C mai leɓe, Tashar U, Gilashin da aka lalata, Gilashin zagaye, Gilashin murabba'i, Gilashin ƙarfe mai sanyi, da sauransu
Bayanin Kamfani
Kamfanin Kasuwanci na Kasa da Kasa na Tianjin Ehong Ltd shine ofishin ciniki tare da 17shekaru da yawa na gogewa a fannin fitar da kayayyaki. Kuma ofishin ciniki ya fitar da nau'ikan kayayyakin ƙarfe iri-iri tare da farashi mafi kyau da kayayyaki masu inganci.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Menene MOQ ɗinku (mafi ƙarancin adadin oda)?
A: Akwati ɗaya mai tsawon ƙafa 20, an yarda da shi gauraye.
T: Menene hanyoyin shirya kayanka?
A: An saka a cikin fakiti ko babba (an yarda da takamaiman).
T: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
T/T 30% a gaba ta T/T, 70% za a aika kafin jigilar kaya a ƙarƙashin FOB.
T/T 30% a gaba ta hanyar T/T, 70% idan aka kwatanta da kwafin BL a ƙarƙashin CIF.
T/T 30% a gaba ta hanyar T/T, 70% LC a gani a ƙarƙashin CIF.
T: Yaya lokacin isar da kayanku yake?
A: Kwanaki 15-28 bayan an karɓi kuɗin gaba.
T: Shin kai mai ƙera ne ko mai ciniki?
A: Muna samarwa da haɗa kayan gini na tsawon shekaru 19.
T: Ina masana'antar ku take?
A: Masana'antarmu tana cikin birnin Tianjin (kusa da Beijing) tana ba da isasshen ƙarfin samarwa da lokacin isarwa da wuri.
Q: Za mu iya ziyartar masana'antar ku?
A: Barka da zuwa. Da zarar mun sami jadawalin ku, za mu shirya ƙwararrun masu sayar da kaya don su bi diddigin lamarin ku.
T: Za ku iya samar da wasu kayan aikin gyaran fuska?
A: Eh. Duk kayan gini masu alaƙa.





