Tarin zanen China Mai ƙarancin farashi mai inganci mai inganci U Type mai zafi mai birgima mai sanyi Farashin tarin zanen ƙarfe mai tsari
Bayanin Samfurin
Shiryawa da Sufuri
| shiryawa | 1. Cikin Girma 2. Standard Packing (guda da yawa an haɗa su cikin kunshin) 3. Kamar yadda kake buƙata |
| Girman Kwantena | GP na ƙafa 20:5898mm(L)x2352mm(W)x2393mm(H) 24-26CBM GP mai ƙafa 40:12032mm(L)x2352mm(W)x2393mm(H) 54CBM HC ƙafa 40:12032mm(L)x2352mm(W)x2698mm(H) 68CBM |
| Sufuri | Ta Kwantenar Ko Ta Jirgin Ruwa Mai Yawa |
Aikace-aikace
Tubalan takarda sassan kayan takarda ne masu gefuna masu haɗe-haɗe waɗanda ake tura su cikin ƙasa don samar da tallafi ga riƙe ƙasa da haƙa rami. Tubalan takarda galibi ana yin su ne da ƙarfe, amma kuma ana iya yin su da katako ko siminti mai ƙarfi.
Ana amfani da tarin takardu don kiyaye ganuwar, gyaran filaye, gine-ginen ƙarƙashin ƙasa kamar wuraren ajiye motoci da ginshiƙai, a wuraren ruwa don kare gabar kogi, bangon teku, madatsun ruwa, da sauransu.
Bayanin Kamfani
An kafa mu a shekarar 1998, bisa ga ƙarfinsa, muna ci gaba da haɓaka. Babban samfuran sune bututun ƙarfe na ERW, bututun ƙarfe na galvanized, bututun ƙarfe mai karkace, bututun ƙarfe mai murabba'i da murabba'i. Mun sami ISO9001-2008, API 5L
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Har yaushe ne lokacin isar da kayanka?
Amsa:Gabaɗaya, kwanaki 5-10 ne idan kayan suna cikin kaya. Ko kuma kwanaki 25-30 ne idan kayan ba su cikin kaya, ya kamata a yi shi gwargwadon adadin da aka bayar.
2. Za mu iya ɗaukar kwantenan mai tsawon ƙafa 20 zuwa mita 6 a cikin kwantenan mai tsawon ƙafa 20? 12 a cikin kwantenan mai tsawon ƙafa 40?
Amsa: Don zanen ƙarfe, za mu iya ɗaukar akwati mai tsawon ƙafa 20 da kuma akwati mai tsawon ƙafa 40 da nisan mita 6.
3. Ta yaya kuke kyautata dangantakar kasuwancinmu ta dogon lokaci?
Amsa: Muna kiyaye inganci mai kyau da farashi mai kyau don tabbatar da fa'idar abokin cinikinmu; muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna da gaskiyaeYi kasuwanci da kuma yin abota da su, komai inda suka fito.











