Babban bututun ƙarfe mai zagaye da bututun ƙarfe mai walda na ASTM A53 A106 na Carbon ERW
Bayanin Samfurin bututun erw
Bututun ERW - Bututun ƙarfe mai juriya ga lantarki
| Amfani: | Ana amfani da shi don isar da ruwa mai ƙarancin matsin lamba, kamar ruwa, iskar gas da mai. |
| ERW: | Bututun Karfe Mai Tsabtace Wutar Lantarki |
| Daidaitacce: | API5L, BS1387, ASTM 53, EN10219,EN10217,EN10255, JIS G3452,JIS G3444,AS/NZS1163, GB/T3091; |
| Takaddun shaida: | API 5L , CE, ISO9001:2015, ISO14001:2015; |
| Diamita daga waje: | 15mm-610mm |
| Kauri a Bango: | 0.4-40mm |
| Tsawon: | 0.3-24m |
| Ƙarshe: | Ba a fayyace ba, Ba a fayyace ba, Zare, Lakabi, da sauransu; |
| Maganin Fuskar: | fenti mai galvanized, mai mai, fenti, shafi mai epoxy, shafi mai lita 3, rufewa mai ƙarewa; |
| Dubawa: | Tare da Gwajin Hydraulic, Eddy Current, Gwajin Infrared; |
Cikakkun bayanai game da bututun ƙarfe mai juriya ga lantarki

Amfanin Samfuri


Me Yasa Zabi Mu


Jigilar kaya da shiryawa
1) Farashi: FOB ko CIF ko CFR a tashar jiragen ruwa ta Xin'gang da ke Tianjin
3) Biyan kuɗi: 30% ajiya a gaba, ma'auni akan kwafin B/L; ko 100% L/C, da sauransu
3) Lokacin Gubar: cikin kwanakin aiki 10-25 akai-akai
4) Marufi: Marufi mai dacewa da ruwa ko kuma bisa ga buƙatarku. (kamar hotuna)
5) Samfuri: Ana samun samfurin kyauta.
6) Sabis na Mutum: za a iya buga tambarin ku ko sunan alamar ku akan abun da ke cikin sinadarai na q345

Aikace-aikacen Samfura

Bayanin kamfani
Kamfanin Ciniki na Ƙasashen Waje na Tianjin Ehong, Ltd. kamfani ne na cinikin ƙarfe na ƙasashen waje wanda ke da ƙwarewar fitarwa sama da shekaru 17. Kayayyakin ƙarfenmu suna fitowa ne daga samar da manyan masana'antu na haɗin gwiwa, ana duba kowane rukuni na kayayyaki kafin a jigilar su, ana tabbatar da ingancinsu; muna da ƙungiyar kasuwanci ta ƙasashen waje ƙwararriya, ƙwararrun samfura, farashi mai sauri, cikakken sabis bayan tallace-tallace;
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Tambaya: Ina masana'antar ku take kuma wace tashar jiragen ruwa kuke fitarwa?
A: Masana'antunmu sun fi yawa a Tianjin, China. Tashar jiragen ruwa mafi kusa ita ce Tashar jiragen ruwa ta Xingang (Tianjin)
2. T: Menene MOQ ɗinka?
A: Yawanci MOQ ɗinmu akwati ɗaya ne, amma ya bambanta ga wasu kayayyaki, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3. Tambaya: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi: T/T 30% a matsayin ajiya, ma'auni akan kwafin B/L. Ko kuma L/C mara juyawa idan an gani










