Ní àsìkò ìlera gbogbo nǹkan yìí, ọjọ́ ọjọ́ kẹjọ oṣù kẹta dé. Láti fi ìtọ́jú àti ìbùkún ilé-iṣẹ́ náà hàn fún gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ obìnrin, ilé-iṣẹ́ àjọ Ehong International tí ó jẹ́ òṣìṣẹ́ obìnrin, ṣe àwọn ìgbòkègbodò àjọ Goddess Festival.
Ní ìbẹ̀rẹ̀ ìgbòkègbodò náà, gbogbo ènìyàn wo fídíò náà láti mọ ìpilẹ̀ṣẹ̀, ìtọ́kasí àti ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ ti afẹ́fẹ́ yíká. Lẹ́yìn náà gbogbo ènìyàn gbé àpò ohun èlò òdòdó gbígbẹ ní ọwọ́ wọn, wọ́n yan àwọ̀ tí wọ́n fẹ́ràn jùlọ láti ṣẹ̀dá lórí ojú afẹ́fẹ́ òfo, láti àwòrán ìrísí sí ìbáramu àwọ̀, àti nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín ṣíṣe àdàpọ̀. Gbogbo ènìyàn ran ara wọn lọ́wọ́ àti bá ara wọn sọ̀rọ̀, wọ́n sì mọrírì afẹ́fẹ́ yíká ara wọn, wọ́n sì gbádùn ìgbádùn iṣẹ́ ọnà òdòdó. Iṣẹ́ náà gbòòrò gan-an.
Níkẹyìn, gbogbo ènìyàn mú àwọn afẹ́fẹ́ onígun mẹ́rin tiwọn wá láti ya fọ́tò àwùjọ, wọ́n sì gba ẹ̀bùn pàtàkì fún Àjọyọ̀ Ọlọ́run. Iṣẹ́ Àjọyọ̀ Ọlọ́run yìí kì í ṣe pé ó kọ́ àwọn ọgbọ́n àṣà ìbílẹ̀ nìkan, ó tún mú kí ìgbésí ayé ẹ̀mí àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n sí i.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-08-2023




