Ní àárín oṣù kẹwàá ọdún 2023, ìfihàn Excon 2023 Peru, tí ó gba ọjọ́ mẹ́rin, parí ní àṣeyọrí, àwọn oníṣòwò Ehong Steel sì ti padà sí Tianjin. Nígbà ìkórè ìfihàn náà, ẹ jẹ́ kí a tún gbé àwọn àkókò ìyanu tí ìfihàn náà ti ṣẹlẹ̀.
Ifihan ifihan
Àfihàn Ìkọ́lé Àgbáyé ti Peru ni àjọ àwọn onímọ̀ ilé Peru ti CAPECO ṣètò EXCON, ìfihàn náà ni ìfihàn kan ṣoṣo àti èyí tó gbajúmọ̀ jùlọ nínú iṣẹ́ ìkọ́lé ní Peru, ó ti wáyé ní ìgbà mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n, ìfihàn náà sì ti wà ní ipò àrà ọ̀tọ̀ àti pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé ní Peru. Láti ọdún 2007, ìgbìmọ̀ ìṣètò ti pinnu láti sọ EXCON di ìfihàn àgbáyé.
Àwòrán tí a gbé kalẹ̀: Veer Gallery
Níbi ìfihàn yìí, a gba àpapọ̀ àwọn oníbàárà 28, èyí tó yọrí sí títà àṣẹ kan; ní àfikún sí àṣẹ kan tí a fọwọ́ sí lójúkan náà, ó ju àṣẹ pàtàkì márùn-ún lọ tí a ó tún jíròrò lẹ́ẹ̀kan sí i.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-26-2023




